Neer Dose Karnataka
Take a fresh look at your lifestyle.

ಎಲ್ಲರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸುಂದರಿವಾಗಿದ್ದೆ ತಪ್ಪಾಯಿತೇ?? ಈ ನಟಿಯರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸೌಂದರ್ಯವೇ ಮುಳ್ಳಾಗಿದ್ದು ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

9,058

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಡಿ ಶೇಮಿಂಗ್ ಎನ್ನುವುದು ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ವಿಚಾರವಾಗಿದೆ. ಒಂದೆಡೆ ಸುಂದರಿಯರ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಆಸ್ವಾದಿಸುತ್ತಲೇ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ವಿಪರೀತ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ನೆಗೆಟಿವ್ ಟ್ರೋಲಿಂಗ್ ನಿಂದ ನೊಂದುಕೊಳ್ಳುವ ಚೆಲುವೆಯರಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಇಂತಹ ಟ್ರೋಲಿಂಗ್ ಫ್ರೀ ಪಬ್ಲಿಸಿಟಿ ತರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬುವ ನಾಯಕಿಯರು ಇದ್ದಾರೆ. ನೆಟ್ಟಿಗರ ಒಂದು ವಿಭಾಗವು ಈ ಬೃಹತ್ ಸುಂದರಿಯರನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹುಡುಕಿ, ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ರೀತಿ ಟ್ರೋಲಿಂಗ್‌ ಗೆ ಒಳಗಾದ ಸುಂದರ ನಟಿಯರು ಯಾರ್ಯಾರು ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಅನ್ವೇಶಿ ಜೈನ್ :- ಹಾರ್ಮೋನ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಆಕೆಯ ದೇಹದ ಕೆಲವು ಭಾಗಗಳು ಅಸಹಜವಾಗಿ ಬೆಳೆದಿವೆ ಎಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂವೇದನೆಯು ಹಲವಾರು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದೆ. ಆಕೆಯ ಅಗಾಧ ಸೌಂದರ್ಯದಿಂದಾಗಿ ಚಿಕ್ಕವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅನೇಕರು ತನ್ನನ್ನು ಕೀಳಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರ ದೃಷ್ಟಿಯನ್ನ್ಚ್ ಸಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅನ್ವೇಶಿ ಜೈನ್ ಹೇಳಿದ್ದರು. ಆದರೆ, ತನ್ನ ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಬದಿಗೊತ್ತಿ ತನ್ನ ಆತ್ಮಸ್ಥೈರ್ಯವನ್ನೇ ತನ್ನ ನಿಜವಾದ ಶಕ್ತಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಗ್ಲಾಮರಸ್ ಲೋಕದಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಬಲ್ಲೆ ಎಂದು ಅನ್ವೇಶಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಅನ್ವೇಶಿ ಜೈನ್ ಅವರ ಲೈವ್‌ಗಾಗಿ ಸಾವಿರಾರು ಮತ್ತು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಅವರ ವಿಶೇಷತೆ.

ಆಯೇಶಾ ಟಾಕಿಯಾ :- ಕಿಂಗ್ ಅಕ್ಕನೇನಿ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅಭಿನಯದ, ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ‘ಸೂಪರ್’ ಸಿನಿಮಾ ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿದೆಯೇ? ಆ ಸಿನಿಮಾ ದಲ್ಲಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಶೆಟ್ಟಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿದ್ದು, ಆಯೇಷಾ ಟಾಕಿಯಾ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ನಾಯಕಿ. ಅನುಷ್ಕಾ ತೆಳ್ಳಗಿರುವಾಗ, ಆಯೇಶಾ ಟಾಕಿಯಾ ತುಂಬಾ ದುಂಡುಮುಖದ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು. ಹಾರ್ಮೋನ್ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಅವರ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು. ಆ ತೂಕ ಅವರಿಗೆ ಶಾಪವಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸಿತು, ಅದರಿಂದ ಚಿತ್ರರಂಗ ಬಿಡಬೇಕಾಯಿತು. ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಶಸ್ತ್ರ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳನ್ನು ಆಶ್ರಯಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಅದು ನಿಷ್ಪ್ರಯೋಜಕವಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸಿದೆ. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಆಕೆಯನ್ನು ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸಮೀರಾ ರೆಡ್ಡಿ :- ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕೊಂಚ ದುಂಡುಮುಖಿಯಾಗಿ ಕಾಣುವ, ‘ಫಿಟ್’ ಆಗಿರುವ ನಟಿ ಸಮೀರಾ ರೆಡ್ಡಿ, ಎರಡನೇ ಮದುವೆಯಾಗಿ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾದ ಬಳಿಕ ಮೈಕಟ್ಟು ಹಿಗ್ಗಿದ್ದರಿಂದ ತೀವ್ರ ಟ್ರೋಲ್‌ಗೆ ಗುರಿಯಾಗಿದ್ದರು. ಆಕೆ ಯಾವಾಗಲೂ ತನ್ನ ಟೀಕಾಕಾರರಿಗೆ ತನ್ನದೇ ಆದ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತರಿಸುವುದಲ್ಲದೆ, ಎರಡು ತುಂಡುಗಳ ಬಿಕಿನಿಯಲ್ಲಿ ಬಂಪ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಫೋಟೋಗಳಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಮೀರಾ ರೆಡ್ಡಿ ಮತ್ತೆ ಸ್ಲಿಮ್ ಆಗುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಇಲಿಯಾನಾ :- ಇಲಿಯಾನಾ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಬಾಡಿ ಶೇಮಿಂಗ್‌ ಗೆ ಏನು ಸಂಬಂಧ? ಅದೇನೆಂದರೆ, ‘ಕಿಕ್’ ಸಿನಿಮಾದ ವೇಳೆ ಆಕೆ ಕೊಂಚ ದಪ್ಪ ಆಗಿದ್ದಕ್ಕೆ, ಟೀಕೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿತ್ತು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಬಾಯ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ದೂರವಾದ ನಂತರ ಇಲಿಯಾನಾ ಮಾನಸಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು, ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಾದಾಗ ಭಯಂಕರವಾಗಿ ಟ್ರೋಲ್ ಆಗಿದ್ದರು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರು ಬಾಲ್ಯದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ನಿಂದನೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು.

ಕೇತಿಕಾ ಶರ್ಮಾ :- ಈ ನಟಿ ಕೇತಿಕಾ ಶರ್ಮಾ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾ ‘ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್’ ಬಿಡುಗಡೆಗೂ ಮುನ್ನವೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರೂರ ಟ್ರೋಲಿಂಗ್‌ ಗೆ ಒಳಗಾಗಬೇಕಾಯಿತು. ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ನಿರ್ಮಾಣದ ‘ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪುರಿ ಆಕಾಶ್ ನಾಯಕ. ಆಕಾಶ್ ಮತ್ತು ಕೇತಿಕಾ ನಡುವೆ ಪ್ರಣಯ. ಆ ಕಿಕ್ ನಂತರ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಕೇತಿಕಾ ಫೋಟೋ ಗಳಿಗೆ ಕ್ರೇಜ್, ವಿರೋಧ ಎಲ್ಲವೂ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿತ್ತು. ನಿತ್ಯಾ ಮೆನನ್ :- ಮಲಯಾಳಂ ಬೆಡಗಿ ನಿತ್ಯಾ ಮೆನನ್ ಒಳ್ಳೆಯ ನಟಿ. ಆದರೆ, ಇವರು ಸ್ವಲ್ಪ ದಪ್ಪಜ್ ಇದು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಆಕೆಗೆ ಶಾಪವಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಆಕೆಗೆ ಅವಹೇಳನಕಾರಿ ಕಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಅವರು ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಮೈಕಟ್ಟು ನನ್ನ ಆಯ್ಕೆ ಎಂದು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಹೇಳಿದರೂ ನಿತ್ಯಾ ಮೆನನ್ ಮೇಲೆ ಟ್ರೋಲಿಂಗ್ ನಡೆಯುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ.

ರಾಶಿ :- ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ ಅದ್ಧೂರಿ ಸೌಂದರ್ಯದ ನಟಿ ಇವರು. ಈ ತಾರೆಗೂ ಇದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಎದುರಾಗಿದೆ. ಆದರೆ, ಆಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳು ಇರಲಿಲ್ಲ. ಕೆಲವು ಪತ್ರಿಕೆಗಳು ಆಕೆಯ ಮೇಲೆ ಅವಹೇಳನಕಾರಿ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದವು. ಆದರೆ, ಆಕೆಯ ಅಗಾಧ ಸೌಂದರ್ಯವು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಪರೂಪದ ವಿಶೇಷತೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕೆಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ನಮಿತಾ :- ನಾಯಕಿಯರ ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ಹಾಗೆಯೇ. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು, ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ದುಂಡುಮುಖಿಯಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ನಾಯಕಿಯಾದರು ನಮಿತಾ. ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಅಭಿನಯದ ‘ಸಿಂಹ’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಮಿತಾ ಅವರ ಡ್ಯಾನ್ಸ್, ಅವರ ಗಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಬಂದ ಟೀಕೆಗಳು ಅಷ್ಟಿಷ್ಟಲ್ಲ. ಆ ಟೀಕೆಯ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಸರತ್ತು ಮಾಡಿ ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದುಕೊಂಡಿದ್ದರು ಆದರೆ ತೂಕ ಇಳಿಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.